Đang hiển thị 12 / 16 sản phẩm
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A03VSG P/N: 7X06A03VSG
• Memory: 32GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx4 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 328.900.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A03XSG P/N: 7X06A03XSG
• Memory: 16GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 218.800.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A03TSG P/N: 7X06A03TSG
• Memory: 32GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx4 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 288.800.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A03USG P/N: 7X06A03USG
• Memory: 16GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 235.590.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A034SG P/N: 7X06A034SG
• Memory: 16GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 187.990.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A03FSG P/N: 7X06A03FSG
• Memory: 16GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 169.700.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR650 7X06A03JSG P/N: 7X06A03JSG
• Memory: 16GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 3TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 174.890.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR550 7X04A00BSG P/N: 7X04A00BSG
• Memory: 8GB TruDDR4 2666 MHz (1Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 1.5TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 83.780.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR550 7X04A008SG P/N: 7X04A008SG
• Memory: 8GB TruDDR4 2666 MHz (1Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 1.5TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 71.980.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem SR550 7X04A00GSG P/N: 7X04A00GSG
• Memory: 8GB TruDDR4 2666 MHz (1Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 1.5TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 63.900.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem ST550 7X10A020SG P/N: 7X10A020SG
• Memory: 16GB (2 x 8GB) TruDDR4 2666 MHz (1Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 1.5TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 69.900.000 ₫
Lenovo ThinkSystem
Máy chủ Lenovo ThinkSystem ST550 7X10A024SG P/N: 7X10A024SG
• Memory: 16GB (2 x 8GB) TruDDR4 2666 MHz (1Rx8 1.2V) RDIMM
• Memory slots: 24 RDIMM up to 1.5TB
• Storage Controller: ThinkSystem RAID 530-8i (ServeRAID: 0, 1, 5, 10, 50)
Giá niêm yết 90.790.000 ₫
